3RV2023-4AA10 – Aptomat S0 11-16A 30kA/600V Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 16.7k
Còn hàng
  • SKU: 3RV2023-4AA10
  • Thông số kỹ thuật: Circuit breaker size S0 for motor protection, CLASS 10 A-release 11…16 A N-release 208 A screw terminal Switching capacity 30 kA at 600 V according to UL/CSA
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RV2023-4AA10
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RV2023-4AA10
Loại thiết bị Aptomat bảo vệ động cơ
Kích thước S0
Cấp bảo vệ (Trip Class) CLASS 10
Dải điều chỉnh dòng cho bảo vệ quá tải 11 ... 16 Ampe
Dòng ngắt tức thời khi ngắn mạch 208 Ampe
Khả năng ngắt mạch theo UL/CSA tại 600 Volt 30 Kiloampe
Kiểu đấu nối Đầu nối bắt vít
Số cực 3 cực
Điện áp cách điện định mức 690 Volt
Tần số hoạt động định mức 50 / 60 Hertz
Đánh giá sản phẩm
5 đánh giá cho 3RV2023-4AA10 – Aptomat S0 11-16A 30kA/600V Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá