3RV2023-1KA10 – Aptomat S0 CLASS 10 9-12A 30kA Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (6 đánh giá) Đã bán 15.3k
Còn hàng
  • SKU: 3RV2023-1KA10
  • Thông số kỹ thuật: Circuit breaker size S0 for motor protection, CLASS 10 A-release 9…12 A N-release 163 A screw terminal Switching capacity 30 kA at 600 V according to UL/CSA
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RV2023-1KA10
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RV2023-1KA10
Loại thiết bị Aptomat bảo vệ động cơ
Kích thước S0
Cấp bảo vệ (Trip Class) CLASS 10
Dải điều chỉnh dòng quá tải (A-release) 9 ... 12 A
Dòng ngắt tức thời khi ngắn mạch (N-release) 163 A
Số cực 3 cực
Điện áp cách điện định mức (Ui) 690 V
Khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) tại 400V AC 55 kA
Khả năng cắt tại 600 V (theo UL/CSA) 30 kA
Kiểu đấu nối Đầu nối kiểu bắt vít
Lắp đặt Bắt vít và lắp trên thanh ray 35 mm
Đánh giá sản phẩm
6 đánh giá cho 3RV2023-1KA10 – Aptomat S0 CLASS 10 9-12A 30kA Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 6 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá