3RV2021-4FA10 – Aptomat S0 34-40A 480A Class 10 Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (4 đánh giá) Đã bán 10.2k
Còn hàng
  • SKU: 3RV2021-4FA10
  • Thông số kỹ thuật: Circuit breaker size S0 for motor protection, CLASS 10 A-release 34…40 A N-release 480 A screw terminal Standard switching capacity
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RV2021-4FA10
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RV2021-4FA10
Loại thiết bị Aptomat bảo vệ động cơ
Kích cỡ S0
Cấp bảo vệ CLASS 10
Dải điều chỉnh dòng quá tải 34 ... 40 Ampe
Dòng ngắt tức thời khi ngắn mạch 480 Ampe
Kiểu đấu nối Đầu nối bắt vít
Khả năng đóng cắt Tiêu chuẩn (Standard)
Điện áp hoạt động định mức 690 Volt
Đánh giá sản phẩm
4 đánh giá cho 3RV2021-4FA10 – Aptomat S0 34-40A 480A Class 10 Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RV2021-4FA10 – Aptomat S0 34-40A 480A Class 10 Siemens