3RV2021-1HA10 – Aptomat S0 5.5-8A vít Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 7.2k
Còn hàng
  • SKU: 3RV2021-1HA10
  • Thông số kỹ thuật: Circuit breaker size S0 for motor protection, CLASS 10 A-release 5.5…8 A N-release 104 A screw terminal Standard switching capacity
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RV2021-1HA10
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RV2021-1HA10
Loại thiết bị Aptomat bảo vệ động cơ
Kích thước khung S0
Dải điều chỉnh dòng điện nhả quá tải (nhả nhiệt) 5.5 ... 8 A
Dòng điện nhả tức thời (ngắn mạch) 104 A
Cấp độ bảo vệ quá tải CLASS 10
Kiểu đấu nối Đầu nối vít
Khả năng cắt mạch Tiêu chuẩn
Số cực 3 cực
Điện áp hoạt động định mức tối đa 690 V AC
Phương pháp lắp đặt Gắn thanh DIN
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RV2021-1HA10 – Aptomat S0 5.5-8A vít Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá