3RV2021-1FA10 – Aptomat động cơ S0 Cl.10 (3.5-5A/65A) Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 6.2k
Còn hàng
  • SKU: 3RV2021-1FA10
  • Thông số kỹ thuật: Circuit breaker size S0 for motor protection, CLASS 10 A-release 3.5…5 A N release 65 A screw terminal Standard switching capacity
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RV2021-1FA10
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RV2021-1FA10
Chức năng sản phẩm Aptomat bảo vệ động cơ
Kích cỡ aptomat S0
Cấp bảo vệ quá tải CLASS 10
Dải điều chỉnh dòng bảo vệ quá tải (Nhiệt) 3.5 đến 5 A
Dòng cắt ngắn mạch tức thời cố định (Từ) 65 A
Kiểu đấu nối mạch chính Đầu cốt vít
Khả năng đóng cắt Tiêu chuẩn
Số cực cho mạch chính 3 cực
Điện áp hoạt động định mức 690 Volt
Cấp bảo vệ mặt trước IP20
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RV2021-1FA10 – Aptomat động cơ S0 Cl.10 (3.5-5A/65A) Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá