3RV2021-1CA10 – Aptomat S0 1.8-2.5A CLASS 10 Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 3k
Còn hàng
  • SKU: 3RV2021-1CA10
  • Thông số kỹ thuật: Circuit breaker size S0 for motor protection, CLASS 10 A-release 1.8…2.5 A N-release 33 A screw terminal Standard switching capacity
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RV2021-1CA10
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RV2021-1CA10
Loại thiết bị Aptomat bảo vệ động cơ (Motor Protection Circuit Breaker)
Kích thước aptomat S0
Cấp bảo vệ quá tải (Trip Class) CLASS 10
Dải dòng cài đặt bảo vệ quá tải 1.8 đến 2.5 Ampe
Dòng cắt tức thời bảo vệ ngắn mạch 33 Ampe
Khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) tại 400V AC 55 kA
Điện áp hoạt động định mức 690 Volt
Số cực 3 cực
Kiểu đấu nối Đầu nối bằng vít (Screw terminal)
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RV2021-1CA10 – Aptomat S0 1.8-2.5A CLASS 10 Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá