3RV2021-0HA10 – Aptomat S0 0.55-0.8A CLASS 10 Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (6 đánh giá) Đã bán 21.3k
Còn hàng
  • SKU: 3RV2021-0HA10
  • Thông số kỹ thuật: Circuit breaker size S0 for motor protection, CLASS 10 A-release 0.55…0.8 A N-release 10 A screw terminal Standard switching capacity
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RV2021-0HA10
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RV2021-0HA10
Hãng sản xuất Siemens
Loại sản phẩm Aptomat bảo vệ động cơ
Kích cỡ aptomat S0
Cấp bảo vệ (Trip Class) CLASS 10
Dải điều chỉnh dòng điện quá tải (Bảo vệ nhiệt) 0.55 đến 0.8 Ampe
Dòng cắt ngắn mạch tức thời (Bảo vệ từ) 10 Ampe
Khả năng đóng cắt Tiêu chuẩn
Khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) tại 400 V AC 100 kA
Số cực 3 cực
Điện áp cách điện định mức (Ui) 690 Volt
Kiểu đấu nối Đầu nối bằng vít
Lắp đặt Bắt vít hoặc lắp trên thanh ray 35mm
Đánh giá sản phẩm
6 đánh giá cho 3RV2021-0HA10 – Aptomat S0 0.55-0.8A CLASS 10 Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 6 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá