3RV2021-0AA10 – Aptomat S0 Class 10 0.11-0.16A Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 13.5k
Còn hàng
  • SKU: 3RV2021-0AA10
  • Thông số kỹ thuật: Circuit breaker size S0 for motor protection, Class 10 A-release 0.11…0.16 A Short-circuit release 2.1 A Screw terminal Standard switching capacity
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RV2021-0AA10
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RV2021-0AA10
Kích thước aptomat S0
Ứng dụng Bảo vệ động cơ
Lớp bảo vệ quá tải CLASS 10
Dải dòng điện cài đặt 0.11 ... 0.16 Ampe
Dòng ngắt tức thời khi ngắn mạch 2.1 Ampe
Khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) tại 400V AC 100 kA
Điện áp hoạt động định mức 690 Volt AC
Tần số hoạt động 50 / 60 Hertz
Tổn thất công suất trên mỗi cực 4 Watt
Tuổi thọ cơ khí (số lần đóng cắt) 100,000
Kiểu đấu nối Đầu nối bắt vít
Nhiệt độ môi trường hoạt động -20 ... +60 °C
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho 3RV2021-0AA10 – Aptomat S0 Class 10 0.11-0.16A Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RV2021-0AA10 – Aptomat S0 Class 10 0.11-0.16A Siemens
Chọn ảnhChọn video
0 ký tự (Tối thiểu 10)
    Lưu ý: để đánh giá được phê duyệt, vui lòng tham khảo Điều khoản sử dụng
    1. Vũ Hoàng Sơn Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Sản phẩm tốt, nhưng màu sắc không giống 100% trên hình.