3RV2011-1HA10-0BA0 – Aptomat S00 5.5-8A CLASS 10 Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (4 đánh giá) Đã bán 8.4k
Còn hàng
  • SKU: 3RV2011-1HA10-0BA0
  • Thông số kỹ thuật: Special type Circuit breaker size S00 for motor protection, CLASS 10 A-release 5.5…8 A N-release 104 A screw terminal Standard switching capacity Ambient temperature -50 °C 500 switching cycles
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RV2011-1HA10-0BA0
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RV2011-1HA10-0BA0
Tên sản phẩm Bộ ngắt mạch bảo vệ động cơ
Kích thước bộ ngắt mạch S00
Lớp bảo vệ (CLASS) CLASS 10
Dải cài đặt dòng bảo vệ quá tải 5.5 ... 8 A
Dòng cắt tức thời (ngắn mạch) 104 A
Kiểu kết nối mạch chính Đầu nối bắt vít
Khả năng đóng cắt Tiêu chuẩn
Nhiệt độ môi trường hoạt động -20 ... +60 °C
Tuổi thọ cơ khí (số lần đóng cắt) 100,000
Đánh giá sản phẩm
4 đánh giá cho 3RV2011-1HA10-0BA0 – Aptomat S00 5.5-8A CLASS 10 Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá