3RV2011-1FA10-0BA0 – CB bảo vệ động cơ S00 3.5-5A, 65A -50°C Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (4 đánh giá) Đã bán 9k
Còn hàng
  • SKU: 3RV2011-1FA10-0BA0
  • Thông số kỹ thuật: Special type Circuit breaker size S00 for motor protection, CLASS 10 A-release 3.5…5 A N release 65 A screw terminal Standard switching capacity Ambient temperature -50 °C 500 switching cycles
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RV2011-1FA10-0BA0
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RV2011-1FA10-0BA0
Loại thiết bị Aptomat bảo vệ động cơ (phiên bản đặc biệt)
Kích cỡ S00
Cấp bảo vệ quá tải CLASS 10
Dải cài đặt dòng điện bảo vệ quá tải 3.5 đến 5 Ampe
Dòng điện tác động của bảo vệ ngắn mạch 65 Ampe
Kiểu đấu nối Đầu nối dạng vít
Khả năng đóng cắt Tiêu chuẩn (Standard)
Nhiệt độ môi trường hoạt động -50 độ C
Số chu kỳ đóng cắt (đã được thử nghiệm) 500 lần
Đánh giá sản phẩm
4 đánh giá cho 3RV2011-1FA10-0BA0 – CB bảo vệ động cơ S00 3.5-5A, 65A -50°C Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RV2011-1FA10-0BA0 – CB bảo vệ động cơ S00 3.5-5A, 65A -50°C Siemens