3RV1011-1HA10 – Aptomat S00 5.5-8A CLASS 10 Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 16.5k
Còn hàng
  • SKU: 3RV1011-1HA10
  • Thông số kỹ thuật: Circuit breaker size S00 for motor protection, CLASS 10 A-release 5.5…8 A N-release 104 A Screw terminal Standard switching capacity
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RV1011-1HA10
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RV1011-1HA10
Tên sản phẩm Aptomat bảo vệ động cơ
Hãng sản xuất Siemens
Kích cỡ S00
Cấp bảo vệ (Trip class) CLASS 10
Dải cài đặt dòng điện bảo vệ quá tải 5.5 ... 8 A
Dòng ngắt tức thời khi ngắn mạch 104 A
Khả năng đóng cắt tiêu chuẩn (Icu) 50 kA tại 400 V xoay chiều
Số cực 3 cực
Kiểu đấu nối Đầu nối bắt vít
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RV1011-1HA10 – Aptomat S00 5.5-8A CLASS 10 Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá