3RV1011-1FA10 – Aptomat S00 3.5-5A (N: 65A) Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 7.4k
Còn hàng
  • SKU: 3RV1011-1FA10
  • Thông số kỹ thuật: Circuit breaker size S00 for motor protection, CLASS 10 A-release 3.5…5 A N release 65 A Screw terminal Standard switching capacity
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RV1011-1FA10
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RV1011-1FA10
Chức năng sản phẩm Bộ ngắt mạch để bảo vệ động cơ
Kích thước bộ ngắt mạch S00
Cấp trip (Trip Class) CLASS 10
Dải dòng điện cài đặt (bảo vệ quá tải) 3.5 ... 5 Ampe
Dòng ngắt mạch tức thời (bảo vệ ngắn mạch) 65 Ampe
Khả năng đóng cắt tiêu chuẩn (Icu tại 400V AC) 100 Kiloampere
Công suất hoạt động định mức tại 400V AC 1.5 Kilowatt
Kiểu đấu nối mạch chính Đầu nối bắt vít
Đánh giá sản phẩm
5 đánh giá cho 3RV1011-1FA10 – Aptomat S00 3.5-5A (N: 65A) Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RV1011-1FA10 – Aptomat S00 3.5-5A (N: 65A) Siemens