3RV1011-1DA10 – Aptomat S00 2.2-3.2A CLASS 10 Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (6 đánh giá) Đã bán 5.7k
Còn hàng
  • SKU: 3RV1011-1DA10
  • Thông số kỹ thuật: Circuit breaker size S00 for motor protection, CLASS 10 A-release 2.2…3.2 A N release 42 A Screw terminal Standard switching capacity
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RV1011-1DA10
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RV1011-1DA10
Tên sản phẩm Aptomat bảo vệ động cơ
Kích thước aptomat S00
Cấp bảo vệ quá tải CLASS 10
Dải điều chỉnh dòng bảo vệ quá tải 2.2 ... 3.2 Ampe
Dòng ngắt tức thời khi ngắn mạch 42 Ampe
Khả năng đóng cắt tiêu chuẩn
Khả năng ngắt mạch tối đa (Icu) tại 400 Volt xoay chiều 100 Kiloampe
Kiểu đấu nối cho mạch chính Đầu nối bắt vít
Số cực 3 cực
Điện áp hoạt động định mức 690 Volt
Công suất tổn hao 7 ... 9 Watt
Đánh giá sản phẩm
6 đánh giá cho 3RV1011-1DA10 – Aptomat S00 2.2-3.2A CLASS 10 Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 6 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá