3RV1011-1AA10 – Aptomat S00 1.1-1.6A Cl10 21A Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (4 đánh giá) Đã bán 11k
Còn hàng
  • SKU: 3RV1011-1AA10
  • Thông số kỹ thuật: Circuit breaker size S00 for motor protection, CLASS 10 A-release 1.1…1.6 A N-release 21 A Screw terminal Standard switching capacity
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RV1011-1AA10
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RV1011-1AA10
Mô tả chung Aptomat kích thước S00 dùng cho bảo vệ động cơ
Cấp bảo vệ (Trip Class) CLASS 10
Dải dòng điện chỉnh định (Bảo vệ quá tải) 1.1 ... 1.6 Ampe
Dòng ngắt tức thời (Bảo vệ ngắn mạch) 21 Ampe
Công suất hoạt động định mức tại 400V xoay chiều 0.55 Kilowatt
Điện áp hoạt động định mức lên đến 690 Vôn xoay chiều
Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 400V xoay chiều 50 Kiloampe
Số cực 3 cực
Kiểu kết nối Đầu nối bắt vít (Screw terminal)
Tuổi thọ cơ khí (số lần đóng cắt) 100,000
Tuổi thọ điện (số lần đóng cắt) 100,000
Đánh giá sản phẩm
4 đánh giá cho 3RV1011-1AA10 – Aptomat S00 1.1-1.6A Cl10 21A Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RV1011-1AA10 – Aptomat S00 1.1-1.6A Cl10 21A Siemens