3RV1011-0KA10 – Aptomat S00 0.9-1.25A CLASS 10 Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 15.2k
Còn hàng
  • SKU: 3RV1011-0KA10
  • Thông số kỹ thuật: Circuit breaker size S00 for motor protection, CLASS 10 A-release 0.9…1.25 A N-release 16 A Screw terminal Standard switching capacity
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RV1011-0KA10
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RV1011-0KA10
Dòng sản phẩm SIRIUS
Chức năng Bảo vệ động cơ
Kích thước aptomat S00
Cấp bảo vệ (Trip Class) CLASS 10
Dải dòng điện cài đặt của bộ nhả quá tải 0.9 ... 1.25 A
Dòng điện cài đặt của bộ nhả ngắn mạch 16 A
Số cực 3 cực
Kiểu đấu nối Đầu nối bắt vít (Screw terminal)
Khả năng đóng cắt Tiêu chuẩn (Standard)
Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 400V AC 100 kA
Điện áp hoạt động định mức (Ue) 690 V
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho 3RV1011-0KA10 – Aptomat S00 0.9-1.25A CLASS 10 Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RV1011-0KA10 – Aptomat S00 0.9-1.25A CLASS 10 Siemens
Chọn ảnhChọn video
0 ký tự (Tối thiểu 10)
    Lưu ý: để đánh giá được phê duyệt, vui lòng tham khảo Điều khoản sử dụng
    1. Trần Đình Sơn Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Sản phẩm này thực sự tuyệt vời, hơn cả mong đợi!
      thích
    2. Lê Thị Ánh Nguyệt Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Sản phẩm rất đẹp, vượt mong đợi, vote 5 sao!
      thích
    3. Bùi Văn Hùng Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Sản phẩm tốt, nhưng màu sắc không giống 100% trên hình.