3RV1011-0CA10 – Aptomat S00 0.18-0.25A Class 10 Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 18.9k
Còn hàng
  • SKU: 3RV1011-0CA10
  • Thông số kỹ thuật: Circuit breaker size S00 for motor protection, CLASS 10 A-release 0.18…0.25 A N-release 3.3 A Screw terminal Standard switching capacity
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RV1011-0CA10
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RV1011-0CA10
Loại thiết bị Bộ ngắt mạch bảo vệ động cơ
Kích cỡ S00
Cấp bảo vệ (Trip Class) CLASS 10
Dải dòng cài đặt bảo vệ quá tải 0.18 A đến 0.25 A
Dòng ngắt tức thời khi ngắn mạch 3.3 A
Kiểu đấu nối Kiểu bắt vít
Khả năng đóng cắt Tiêu chuẩn
Số cực 3
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RV1011-0CA10 – Aptomat S00 0.18-0.25A Class 10 Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá