3RV1011-0AA10 – Cầu dao động cơ S00 0.11-0.16A Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 4.4k
Còn hàng
  • SKU: 3RV1011-0AA10
  • Thông số kỹ thuật: Circuit breaker size S00 for motor protection, CLASS 10 A-release 0.11…0.16 A N-release 2.1 A Screw terminal Standard switching capacity
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RV1011-0AA10
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RV1011-0AA10
Hãng sản xuất Siemens
Tên gọi sản phẩm Cầu dao tự động bảo vệ động cơ
Kích thước cầu dao S00
Chức năng Bảo vệ động cơ
Cấp bảo vệ quá tải (Trip Class) CLASS 10
Dải cài đặt dòng điện bảo vệ quá tải 0.11 đến 0.16 A
Dòng cắt tức thời khi ngắn mạch 2.1 A
Kiểu đấu nối Đầu nối bằng vít
Khả năng đóng cắt Tiêu chuẩn (Standard switching capacity)
Điện áp hoạt động định mức 690 V
Khả năng cắt ngắn mạch tại 400V (Icu) 100 kA
Tuổi thọ cơ khí (chu kỳ đóng cắt) 100,000
Phương pháp lắp đặt Bắt vít và lắp trên thanh ray DIN 35mm
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RV1011-0AA10 – Cầu dao động cơ S00 0.11-0.16A Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RV1011-0AA10 – Cầu dao động cơ S00 0.11-0.16A Siemens
Chọn ảnhChọn video
0 ký tự (Tối thiểu 10)
    Lưu ý: để đánh giá được phê duyệt, vui lòng tham khảo Điều khoản sử dụng
    1. Bùi Văn Khánh Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Sản phẩm tốt, nhưng màu sắc không giống 100% trên hình.