3RT2544-1AK60 – Contactor công suất S3 4P 65A 2NO+2NC 110/120V Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (4 đánh giá) Đã bán 9.6k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2544-1AK60
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3, 65 A, 30 kW / 400 V, 4-pole, 110 V AC, 50 Hz / 120 V, 60 Hz, main contacts: 2 NO + 2 NC, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, screw terminal, size: S3
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2544-1AK60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2544-1AK60
Loại thiết bị Khởi động từ công suất (Power Contactor)
Kích thước S3
Số cực 4 cực
Cấu hình tiếp điểm chính 2 Thường mở + 2 Thường đóng
Dòng điện hoạt động định mức (AC-3, 400V) 65 Ampe
Công suất hoạt động định mức (AC-3, 400V) 30 Kilowatt
Điện áp cuộn hút điều khiển 110 Vôn xoay chiều tại 50 Hertz / 120 Vôn xoay chiều tại 60 Hertz
Cấu hình tiếp điểm phụ tích hợp 2 Thường mở + 2 Thường đóng
Kiểu kết nối Đầu nối bắt vít
Đánh giá sản phẩm
4 đánh giá cho 3RT2544-1AK60 – Contactor công suất S3 4P 65A 2NO+2NC 110/120V Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2544-1AK60 – Contactor công suất S3 4P 65A 2NO+2NC 110/120V Siemens