3RT2535-1AK60 – Khởi động từ S2 35A 4P coil 110V AC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 13.6k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2535-1AK60
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3, 35 A, 18.5 kW / 400 V, 4-pole, 110 V AC, 50 Hz / 120 V, 60 Hz, main contacts: 2 NO + 2 NC, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, screw terminal, size: S2
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2535-1AK60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2535-1AK60
Loại sản phẩm Khởi động từ công suất (Power contactor)
Kích thước S2
Số cực 4 cực
Cấu hình tiếp điểm chính 2 tiếp điểm thường mở + 2 tiếp điểm thường đóng
Cấu hình tiếp điểm phụ 1 tiếp điểm thường mở + 1 tiếp điểm thường đóng
Dòng điện hoạt động định mức tại AC-3 (400 V) 35 A
Công suất hoạt động định mức tại AC-3 (400 V) 18.5 kW
Điện áp cuộn dây điều khiển 110 V AC tại 50 Hz / 120 V AC tại 60 Hz
Loại kết nối Đầu nối bắt vít (Screw terminal)
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RT2535-1AK60 – Khởi động từ S2 35A 4P coil 110V AC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2535-1AK60 – Khởi động từ S2 35A 4P coil 110V AC Siemens