3RT2526-1AP60 – Khởi động từ AC-3 4P 25A 11kW S0, 220VAC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 12.8k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2526-1AP60
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3, 25 A, 11 kW / 400 V, 4-pole, 220 V AC, 50 Hz / 240 V, 60 Hz, main contacts: 2 NO + 2 NC, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, screw terminal, size: S0
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2526-1AP60
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2526-1AP60
Loại thiết bị Khởi động từ công suất
Kích thước S0
Số cực 4 cực
Phân loại sử dụng AC-3
Dòng điện định mức (AC-3 tại 400 Volt) 25 Ampe
Công suất định mức (AC-3 tại 400 Volt) 11 Kilowatt
Điện áp cuộn hút điều khiển 220 Volt AC tại 50 Hertz / 240 Volt AC tại 60 Hertz
Cấu hình tiếp điểm chính 2 Thường mở + 2 Thường đóng
Cấu hình tiếp điểm phụ 1 Thường mở + 1 Thường đóng
Kiểu kết nối Đầu nối bắt vít
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho 3RT2526-1AP60 – Khởi động từ AC-3 4P 25A 11kW S0, 220VAC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2526-1AP60 – Khởi động từ AC-3 4P 25A 11kW S0, 220VAC Siemens