3RT2344-1AP60 – Khởi động từ AC-1 4P 110A S3, 220-240VAC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 17.6k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2344-1AP60
  • Thông số kỹ thuật: contactor AC-1, 110 A, 400 V / 40 °C, 4-pole, 220 V AC, 50 Hz / 240 V, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, screw terminal, size: S3
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2344-1AP60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2344-1AP60
Hãng sản xuất Siemens
Loại thiết bị Khởi động từ cho tải thuần trở (AC-1)
Kích cỡ S3
Số cực 4 cực
Điện áp cuộn hút (Coil) 220 Volt xoay chiều tại 50 Hertz / 240 Volt xoay chiều tại 60 Hertz
Dòng điện định mức (AC-1) 110 Ampe (tại nhiệt độ môi trường 40 °C, điện áp lên đến 400 V)
Công suất định mức (AC-1) tại 400 Volt 76 Kilowatt
Tiếp điểm phụ tích hợp 1 Thường mở (NO) + 1 Thường đóng (NC)
Kiểu đấu nối Đầu nối bắt vít (Screw terminal)
Tuổi thọ cơ khí 10,000,000 chu kỳ đóng cắt
Cấp độ bảo vệ mặt trước IP20
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RT2344-1AP60 – Khởi động từ AC-1 4P 110A S3, 220-240VAC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2344-1AP60 – Khởi động từ AC-1 4P 110A S3, 220-240VAC Siemens