3RT2337-1AP60 – Contactor S2 4P 110A, 220V,50Hz/240V,60Hz Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 12.2k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2337-1AP60
  • Thông số kỹ thuật: contactor AC-1, 110 A, 400 V / 40 °C, 4-pole, 220 V AC, 50 Hz / 240 V, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, screw terminal, size: S2
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2337-1AP60
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2337-1AP60
Hãng sản xuất Siemens
Dòng sản phẩm SIRIUS 3RT23
Kích thước contactor S2
Số cực 4 cực
Loại tải AC-1 (Tải thuần trở, không hoặc ít có tính cảm)
Dòng điện hoạt động định mức (AC-1) 110 A (tại 400 V, nhiệt độ môi trường 40 °C)
Loại điện áp điều khiển Dòng điện xoay chiều (AC)
Điện áp cuộn dây điều khiển tại tần số 50 Hz 220 V
Điện áp cuộn dây điều khiển tại tần số 60 Hz 240 V
Tiếp điểm phụ tích hợp 1 Tiếp điểm thường mở (1 NO) + 1 Tiếp điểm thường đóng (1 NC)
Kiểu đấu nối Đầu nối bắt vít (Screw terminal)
Đánh giá sản phẩm
5 đánh giá cho 3RT2337-1AP60 – Contactor S2 4P 110A, 220V,50Hz/240V,60Hz Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2337-1AP60 – Contactor S2 4P 110A, 220V,50Hz/240V,60Hz Siemens