3RT2336-1AK60 – Khởi động từ S2 4P 60A coil 110VAC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 19.9k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2336-1AK60
  • Thông số kỹ thuật: contactor AC-1, 60 A, 400 V / 40 °C, 4-pole, 110 V AC, 50 Hz / 120 V, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, screw terminal, size: S2
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2336-1AK60
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2336-1AK60
Hãng sản xuất Siemens
Dòng sản phẩm Khởi động từ 4 cực SIRIUS 3RT23
Kích cỡ khởi động từ S2
Số cực 4
Điện áp cuộn hút điều khiển 110 Volt Xoay chiều tại 50 Hertz / 120 Volt Xoay chiều tại 60 Hertz
Dòng điện hoạt động định mức AC-1 60 Ampe (tại 400 Volt, 40 °C)
Tiếp điểm phụ tích hợp 1 Thường mở (NO) + 1 Thường đóng (NC)
Kiểu kết nối Đầu nối dạng vít
Cấp bảo vệ mặt trước IP20
Nhiệt độ môi trường hoạt động -25 °C đến +60 °C
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RT2336-1AK60 – Khởi động từ S2 4P 60A coil 110VAC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2336-1AK60 – Khởi động từ S2 4P 60A coil 110VAC Siemens