3RT2326-2BM40 – Contactor S0 4P 40A, 1NO+1NC, 220VDC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (4 đánh giá) Đã bán 17.6k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2326-2BM40
  • Thông số kỹ thuật: contactor AC-1, 40 A, 400 V / 40 °C, 4-pole, 220 V DC, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, spring-loaded terminal, size: S0
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2326-2BM40
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2326-2BM40
Loại thiết bị Contactor cho tải thuần trở (AC-1)
Cỡ S0
Số cực 4 cực
Dòng điện hoạt động định mức (AC-1) 40 Ampe tại 400 Volt ở 40 °C
Điện áp cuộn hút điều khiển 220 Volt dòng điện một chiều
Tiếp điểm phụ tích hợp 1 Thường mở + 1 Thường đóng
Kiểu kết nối Đầu nối kiểu lò xo
Đánh giá sản phẩm
4 đánh giá cho 3RT2326-2BM40 – Contactor S0 4P 40A, 1NO+1NC, 220VDC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2326-2BM40 – Contactor S0 4P 40A, 1NO+1NC, 220VDC Siemens