3RT2326-2BB40 – Khởi động từ S0 4P 40A 24VDC 1NO/1NC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 6.3k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2326-2BB40
  • Thông số kỹ thuật:contactor AC-1, 40 A, 400 V / 40 °C, 4-pole, 24 V DC, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, spring-loaded terminal, size: S0
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2326-2BB40
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2326-2BB40
Loại thiết bị Khởi động từ
Kích thước S0
Số cực 4 cực
Dòng điện định mức AC-1 (tại 400 Volt, 40 °C) 40 Ampe
Điện áp cuộn hút 24 Volt dòng một chiều
Tiếp điểm phụ tích hợp 1 Thường mở + 1 Thường đóng
Kiểu đấu nối Đầu nối lò xo
HãngSiemens
Xuất xứGermany
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RT2326-2BB40 – Khởi động từ S0 4P 40A 24VDC 1NO/1NC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2326-2BB40 – Khởi động từ S0 4P 40A 24VDC 1NO/1NC Siemens