3RT2046-1AR60 – Khởi động từ AC-3e/3 3P 95A 45kW S3, 4000VC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 14.2k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2046-1AR60
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3e/AC-3, 95 A, 45 kW / 400 V, 3-pole, 400 V AC, 50 Hz / 400-440 V, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, size: S3 removable auxiliary switch
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2046-1AR60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2046-1AR60
Loại thiết bị Khởi động từ công suất
Kích thước S3
Số cực 3 cực
Tiêu chuẩn hoạt động AC-3e / AC-3
Công suất hoạt động định mức tại 400 V (AC-3) 45 kW
Dòng điện hoạt động định mức tại 400 V (AC-3) 95 A
Loại điện áp cuộn hút Điện xoay chiều (AC)
Điện áp cuộn hút điều khiển định mức tại 50 Hz 400 V
Điện áp cuộn hút điều khiển định mức tại 60 Hz 400 - 440 V
Tiếp điểm phụ tích hợp 1 Thường mở + 1 Thường đóng
Đặc điểm công tắc phụ Có thể tháo rời
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho 3RT2046-1AR60 – Khởi động từ AC-3e/3 3P 95A 45kW S3, 4000VC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2046-1AR60 – Khởi động từ AC-3e/3 3P 95A 45kW S3, 4000VC Siemens