3RT2046-1AP60 – Contactor S3 3P 95A 1NO+1NC 220/240VAC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 13.8k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2046-1AP60
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3e/AC-3, 95 A, 45 kW / 400 V, 3-pole, 220 V AC, 50 Hz / 240 V, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, screw terminal, size: S3
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2046-1AP60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2046-1AP60
Loại thiết bị Khởi động từ công suất (Power Contactor)
Kích cỡ S3
Số cực 3 cực
Dòng điện hoạt động định mức (AC-3) tại 400 Volt 95 Ampe
Công suất hoạt động định mức (AC-3) tại 400 Volt 45 Kilowatt
Tiếp điểm phụ tích hợp 1 Thường mở + 1 Thường đóng
Kiểu đấu nối Đầu nối bắt vít
Tuổi thọ cơ khí (chu kỳ đóng cắt) 10,000,000
Cấp bảo vệ mặt trước IP20
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RT2046-1AP60 – Contactor S3 3P 95A 1NO+1NC 220/240VAC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2046-1AP60 – Contactor S3 3P 95A 1NO+1NC 220/240VAC Siemens