3RT2046-1AK60 – Khởi động từ S3 95A 110VAC 1NO/1NC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 10.9k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2046-1AK60
  • Thông số kỹ thuật:power contactor, AC-3e/AC-3, 95 A, 45 kW / 400 V, 3-pole, 110 V AC, 50 Hz / 120 V, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, screw terminal, size: S3
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2046-1AK60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2046-1AK60
Loại thiết bị Khởi động từ công suất
Cấp sử dụng theo AC AC-3e/AC-3
Dòng điện hoạt động định mức (AC-3) 95 Ampe
Công suất hoạt động định mức (AC-3, 400V) 45 Kilowatt
Số cực 3 cực
Điện áp cuộn hút điều khiển 110 Volt Xoay chiều, 50 Hertz / 120 Volt Xoay chiều, 60 Hertz
Tiếp điểm phụ 1 Thường Mở + 1 Thường Đóng
Kiểu kết nối Đầu nối vít
Kích thước (Size) S3
HãngSiemens
Xuất xứGermany
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RT2046-1AK60 – Khởi động từ S3 95A 110VAC 1NO/1NC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2046-1AK60 – Khởi động từ S3 95A 110VAC 1NO/1NC Siemens