3RT2046-1AK60-0UA0 – Khởi động từ NEMA S3 120VAC 1NO/1NC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 1.5k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2046-1AK60-0UA0
  • Thông số kỹ thuật: contactor, NEMA version, 50 HP, 460 / 575 V, 3-pole, 110 V AC, 50 Hz / 120 V, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, screw terminal, size: S3
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2046-1AK60-0UA0
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2046-1AK60-0UA0
Loại thiết bị Khởi động từ, phiên bản NEMA
Kích cỡ S3
Số cực 3 cực
Công suất hoạt động cho động cơ 3 pha 50 mã lực tại 460 / 575 Volt
Số lượng tiếp điểm phụ tích hợp 1 Thường Mở + 1 Thường Đóng
Kiểu kết nối Đầu nối bắt vít (Screw terminal)
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho 3RT2046-1AK60-0UA0 – Khởi động từ NEMA S3 120VAC 1NO/1NC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2046-1AK60-0UA0 – Khởi động từ NEMA S3 120VAC 1NO/1NC Siemens