3RT2045-1AV60 – Khởi động từ S3 80A, 480VAC 60Hz Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 14.4k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2045-1AV60
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3e/AC-3, 80 A, 37 kW / 400 V, 3-pole, 480 V AC, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, screw terminal, size: S3
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2045-1AV60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2045-1AV60
Hãng sản xuất Siemens
Loại thiết bị Khởi động từ công suất (Power contactor)
Kích thước (Size) S3
Số cực 3 cực
Dòng điện định mức (AC-3 / AC-3e, tại 400V) 80 A
Công suất định mức (AC-3, tại 400V) 37 kW
Điện áp cuộn hút 480 V AC
Tần số cuộn hút 60 Hz
Tiếp điểm phụ tích hợp 1 Thường mở + 1 Thường đóng (1 NO + 1 NC)
Kiểu đấu nối Đầu nối vít (Screw terminal)
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RT2045-1AV60 – Khởi động từ S3 80A, 480VAC 60Hz Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2045-1AV60 – Khởi động từ S3 80A, 480VAC 60Hz Siemens