3RT2045-1AT60 – Khởi động từ S3 80A 60Hz 1NO 1NC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 19.9k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2045-1AT60
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3e/AC-3, 80 A, 37 kW / 400 V, 3-pole, 600 V AC, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, screw terminal, size: S3
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2045-1AT60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2045-1AT60
Loại thiết bị Khởi động từ công suất (Contactor)
Kích thước S3
Số cực 3 cực
Dòng điện định mức (AC-3e/AC-3) 80 Ampe
Công suất định mức (AC-3 / 400 Volt) 37 Kilowatt
Điện áp cách điện định mức 600 Volt Dòng xoay chiều
Tần số cuộn hút điều khiển 60 Hertz
Tiếp điểm phụ 1 Tiếp điểm thường mở + 1 Tiếp điểm thường đóng
Kiểu đấu nối Đầu nối bắt vít
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RT2045-1AT60 – Khởi động từ S3 80A 60Hz 1NO 1NC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2045-1AT60 – Khởi động từ S3 80A 60Hz 1NO 1NC Siemens