3RT2045-1AN60 – Khởi động từ S3 80A 3P 200V AC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (4 đánh giá) Đã bán 12.1k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2045-1AN60
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3e/AC-3, 80 A, 37 kW / 400 V, 3-pole, 200 V AC, 50 Hz / 200-220 V, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, screw terminal, size: S3
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2045-1AN60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2045-1AN60
Loại sản phẩm Khởi động từ (Power Contactor)
Hãng sản xuất Siemens
Dòng sản phẩm SIRIUS
Kích thước (Size) S3
Số cực chính 3 cực
Điện áp điều khiển cuộn dy (Us) 200 V AC, 50 Hz / 200-220 V AC, 60 Hz
Dòng điện định mức hoạt động (Ie) theo AC-3e/AC-3 80 A
Công suất định mức hoạt động (P_e) theo AC-3e/AC-3 tại 400 V 37 kW
Tiếp điểm phụ tích hợp 1 Thường mở (NO) + 1 Thường đóng (NC)
Kiểu đấu nối Đấu nối vít (Screw terminal)
Danh mục sử dụng AC-3e / AC-3
Tuổi thọ cơ khí (điển hình) 10.000.000 lần đóng/ngắt
Tuổi thọ điện (điển hình) 1.000.000 lần đóng/ngắt (tại AC-3)
Nhiệt độ môi trường hoạt động -25 đến +60 °C
Cấp bảo vệ IP20
Đánh giá sản phẩm
4 đánh giá cho 3RT2045-1AN60 – Khởi động từ S3 80A 3P 200V AC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2045-1AN60 – Khởi động từ S3 80A 3P 200V AC Siemens