3RT2045-1AK60 – Khởi động từ S3 80A 110VAC 1NO/1NC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (4 đánh giá) Đã bán 2.1k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2045-1AK60
  • Thông số kỹ thuật:power contactor, AC-3e/AC-3, 80 A, 37 kW / 400 V, 3-pole, 110 V AC, 50 Hz / 120 V, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, screw terminal, size: S3
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2045-1AK60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2045-1AK60
Loại thiết bị Khởi động từ (Khởi động từ)
Kích thước S3
Số cực 3 cực
Dòng điện hoạt động định mức tại AC-3e / AC-3 80 Ampe
Công suất hoạt động định mức tại AC-3, 400 Vôn 37 Kilowatt
Điện áp điều khiển cuộn hút xoay chiều (AC) 110 Vôn AC tại 50 Hertz / 120 Vôn AC tại 60 Hertz
Số lượng tiếp điểm phụ Thường Mở (NO) 1
Số lượng tiếp điểm phụ Thường Đóng (NC) 1
Kiểu đấu nối mạch chính và mạch điều khiển Đầu nối bắt vít (Screw terminal)
HãngSiemens
Xuất xứGermany
Đánh giá sản phẩm
4 đánh giá cho 3RT2045-1AK60 – Khởi động từ S3 80A 110VAC 1NO/1NC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2045-1AK60 – Khởi động từ S3 80A 110VAC 1NO/1NC Siemens