3RT2038-1AG60 – Khởi động từ AC-3e/3 3P 80A 37kW S2, 100VAC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 20.2k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2038-1AG60
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3e/AC-3, 80 A, 37 kW / 400 V, 3-pole, 100 V AC, 50 Hz / 100-110 V, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, screw terminal, size: S2
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2038-1AG60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2038-1AG60
Dòng sản phẩm SIRIUS
Loại sản phẩm Khởi động từ công suất (Power Contactor)
Kích thước khởi động từ S2
Số cực cho mạch chính 3 cực
Dòng điện hoạt động định mức tại AC-3, 400 Volt 80 Ampe
Công suất hoạt động định mức tại AC-3, 400 Volt 37 Kilowatt
Loại điện áp của điện áp nguồn điều khiển Xoay chiều (AC)
Điện áp cuộn hút điều khiển tại 50 Hertz 100 Volt
Điện áp cuộn hút điều khiển tại 60 Hertz 100 đến 110 Volt
Số lượng tiếp điểm phụ thường đóng (NC) 1
Số lượng tiếp điểm phụ thường mở (NO) 1
Kiểu kết nối điện Đầu nối kiểu vít (Screw terminal)
Cấp bảo vệ mặt trước IP20
Tuổi thọ cơ khí (chu kỳ đóng ngắt) 10,000,000
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RT2038-1AG60 – Khởi động từ AC-3e/3 3P 80A 37kW S2, 100VAC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2038-1AG60 – Khởi động từ AC-3e/3 3P 80A 37kW S2, 100VAC Siemens