3RT2037-3NF30 – Khởi động từ S2 65A/30kW 3P AC/DC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 13.4k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2037-3NF30
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3e/AC-3, 65 A, 30 kW / 400 V, 3-pole, 83-155 V AC/DC, 50/60 Hz, with integrated varistor, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, main circuit: screw terminal, control and auxiliary circuit: spring-loaded terminal, size: S2,
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2037-3NF30
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2037-3NF30
Mô tả sản phẩm Contactor công suất, chuẩn AC-3
Kích thước Contactor S2
Số cực 3 cực
Công suất tác dụng định mức (AC-3, 400 Volt) 30 kW
Dòng điện hoạt động định mức (AC-3, 400 Volt) 65 A
Điện áp cuộn hút (coil) điều khiển 83 đến 155 Volt AC/DC
Tần số điện áp điều khiển 50/60 Hertz
Tiếp điểm phụ tích hợp 1 Thường mở (NO) + 1 Thường đóng (NC)
Loại triệt xung Tích hợp Varistor
Kiểu đấu nối mạch động lực Đầu nối-vít (Screw terminal)
Kiểu đấu nối mạch điều khiển và tiếp điểm phụ Đầu nối-lò xo (Spring-loaded terminal)
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho 3RT2037-3NF30 – Khởi động từ S2 65A/30kW 3P AC/DC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2037-3NF30 – Khởi động từ S2 65A/30kW 3P AC/DC Siemens