3RT2037-3NB30 – Khởi động từ S2 65A 3P 20-33V AC/DC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (6 đánh giá) Đã bán 9k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2037-3NB30
  • Thông số kỹ thuật:power contactor, AC-3e/AC-3, 65 A, 30 kW / 400 V, 3-pole, 20-33 V AC/DC, 50/60 Hz, with integrated varistor, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, main circuit: screw terminal, control and auxiliary circuit: spring-loaded terminal, size: S2,
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2037-3NB30
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2037-3NB30
Loại thiết bị Khởi động từ công suất
Phân loại sử dụng AC-3e/AC-3
Dòng điện định mức (AC-3) 65 Ampe
Công suất định mức (AC-3, 400 Volt) 30 Kilowatt / 400 Volt
Số cực 3 cực
Điện áp cuộn hút 20-33 Volt AC/DC
Tần số điện áp cuộn hút 50/60 Hertz
Chống sét lan truyền Tích hợp Varistor
Tiếp điểm phụ 1 Thường Mở + 1 Thường Đóng
Kiểu đấu nối mạch chính Đầu nối vít
Kiểu đấu nối mạch điều khiển và phụ Đầu nối lò xo
Kích thước S2
HãngSiemens
Xuất xứGermany
Đánh giá sản phẩm
6 đánh giá cho 3RT2037-3NB30 – Khởi động từ S2 65A 3P 20-33V AC/DC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 6 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2037-3NB30 – Khởi động từ S2 65A 3P 20-33V AC/DC Siemens
Chọn ảnhChọn video
0 ký tự (Tối thiểu 10)
    Lưu ý: để đánh giá được phê duyệt, vui lòng tham khảo Điều khoản sử dụng
    1. Trần Hồng Quân Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Hàng tốt nhưng mình thấy hơi khác một chút so với ảnh.
      thích
    2. Bùi Văn Hùng Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Chất lượng cực kỳ tốt, cảm ơn shop!
      thích
    3. Phạm Thanh Thảo Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Dùng được, giá hợp lý, nhưng shop nên gói hàng kỹ hơn!
    4. Vũ Hoàng Sơn Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Sản phẩm chất lượng tốt, giao hàng nhanh, đáng giá!
    5. Trần Tấn Lộc Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Sản phẩm này thực sự tuyệt vời, hơn cả mong đợi!
    6. Lê Minh Phương Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Sản phẩm tốt, nhưng màu sắc không giống 100% trên hình.