3RT2036-3AR60 – Contactor công suất S2 3P 51A 1NO+1NC 440VAC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 20.4k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2036-3AR60
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3e/AC-3, 51 A, 22 kW / 400 V, 3-pole, 400 V AC, 50 Hz / 400-440 V, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, main circuit: screw terminal, control and auxiliary circuit: spring-loaded terminal, size: S2,
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2036-3AR60
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2036-3AR60
Loại sản phẩm Khởi động từ công suất (Power contactor)
Kích thước S2
Số cực 3 cực
Dòng điện định mức (AC-3e/AC-3) 51 Ampe
Công suất định mức (AC-3, tại 400V) 22 Kilowatt
Điện áp và tần số cuộn hút 400 Volt AC tại 50 Hertz / 400-440 Volt AC tại 60 Hertz
Tiếp điểm phụ tích hợp 1 Thường mở (NO) + 1 Thường đóng (NC)
Kiểu đấu nối mạch động lực Đầu nối bắt vít (Screw terminal)
Kiểu đấu nối mạch điều khiển và phụ Đầu nối lò xo (Spring-loaded terminal)
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RT2036-3AR60 – Contactor công suất S2 3P 51A 1NO+1NC 440VAC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2036-3AR60 – Contactor công suất S2 3P 51A 1NO+1NC 440VAC Siemens