3RT2036-3AK60 – Khởi động từ S2 22kW 110VAC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 5.8k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2036-3AK60
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3e/AC-3, 51 A, 22 kW / 400 V, 3-pole, 110 V AC, 50 Hz / 120 V, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, main circuit: screw terminal, control and auxiliary circuit: spring-loaded terminal, size: S2
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2036-3AK60
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2036-3AK60
Loại sản phẩm Khởi động từ công suất (Power Contactor)
Kích thước Contactor S2
Số cực 3 cực
Điện áp cuộn hút điều khiển (AC) 110 Volt tại 50 Hertz / 120 Volt tại 60 Hertz
Công suất tác dụng cho động cơ 3 pha (AC-3, 400V) 22 Kilowatt
Dòng điện hoạt động định mức (AC-3, 400V) 51 Ampe
Tiếp điểm phụ tích hợp 1 Thường mở (NO) + 1 Thường đóng (NC)
Kiểu đấu nối mạch động lực Đầu nối-vít (Screw terminal)
Kiểu đấu nối mạch điều khiển và phụ Đầu nối-lò xo (Spring-loaded terminal)
Đánh giá sản phẩm
5 đánh giá cho 3RT2036-3AK60 – Khởi động từ S2 22kW 110VAC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2036-3AK60 – Khởi động từ S2 22kW 110VAC Siemens