3RT2036-1AP60 – Khởi động từ S2 51A 220V 1NO+1NC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 4.5k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2036-1AP60
  • Thông số kỹ thuật:power contactor, AC-3e/AC-3, 51 A, 22 kW / 400 V, 3-pole, 220 V AC, 50 Hz / 240 V, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, screw terminal, size: S2
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2036-1AP60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2036-1AP60
Loại thiết bị Khởi động từ công suất
Kích thước S2
Số cực 3 cực
Dòng điện hoạt động định mức AC-3e/AC-3 (tại 400 V) 51 A
Công suất hoạt động định mức với AC-3 (tại 400 V) 22 kW
Điện áp cuộn hút điều khiển định mức (tại xoay chiều 50 Hz) 220 V
Điện áp cuộn hút điều khiển định mức (tại xoay chiều 60 Hz) 240 V
Cấu hình tiếp điểm phụ 1 Thường Mở + 1 Thường Đóng
Kiểu đấu nối (mạch chính và mạch điều khiển) Đầu nối kiểu vít
HãngSiemens
Xuất xứGermany
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RT2036-1AP60 – Khởi động từ S2 51A 220V 1NO+1NC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2036-1AP60 – Khởi động từ S2 51A 220V 1NO+1NC Siemens