3RT2036-1AK60 – Khởi động từ S2 51A 22kW 110V 1NO/1NC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 9k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2036-1AK60
  • Thông số kỹ thuật:power contactor, AC-3e/AC-3, 51 A, 22 kW / 400 V, 3-pole, 110 V AC, 50 Hz / 120 V, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, screw terminal, size: S2
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2036-1AK60
Thuộc tính Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2036-1AK60
Hãng sản xuất Siemens
Loại thiết bị Khởi động từ công suất
Kích thước S2
Số cực 3 cực
Cấp sử dụng AC-3e/AC-3
Dòng điện hoạt động định mức AC-3e/AC-3 (tại 400V) 51 Ampe
Công suất hoạt động định mức AC-3 (tại 400V) 22 Kilowatt
Tiếp điểm phụ tích hợp 1 Thường mở + 1 Thường đóng
Loại kết nối Đầu nối trục vít
HãngSiemens
Xuất xứGermany
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RT2036-1AK60 – Khởi động từ S2 51A 22kW 110V 1NO/1NC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2036-1AK60 – Khởi động từ S2 51A 22kW 110V 1NO/1NC Siemens