3RT2035-1AV60 – Khởi động từ AC-3e/3 3P 41A 18.5kW S2, 480VAC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 17.8k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2035-1AV60
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3e/AC-3, 41 A, 18.5 kW / 400 V, 3-pole, 480 V AC, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, screw terminal, size: S2
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2035-1AV60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2035-1AV60
Dòng sản phẩm Khởi động từ công suất
Kích thước S2
Số cực 3 cực
Tiêu chuẩn ứng dụng AC-3, AC-3e
Công suất định mức tại 400 Volt (AC-3) 18.5 Kilowatt
Dòng điện hoạt động định mức tại 400 Volt (AC-3) 41 Ampe
Loại điện áp điều khiển Điện áp xoay chiều
Điện áp cuộn hút điều khiển 480 Volt
Tần số cuộn hút điều khiển 60 Hertz
Tiếp điểm phụ tích hợp 1 Thường mở + 1 Thường đóng
Kiểu đấu nối Đầu nối bắt vít
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho 3RT2035-1AV60 – Khởi động từ AC-3e/3 3P 41A 18.5kW S2, 480VAC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2035-1AV60 – Khởi động từ AC-3e/3 3P 41A 18.5kW S2, 480VAC Siemens