3RT2035-1AP60 – Khởi động từ S2 3P 41A 220V 1NO/1NC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (4 đánh giá) Đã bán 7.2k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2035-1AP60
  • Thông số kỹ thuật:power contactor, AC-3e/AC-3, 41 A, 18.5 kW / 400 V, 3-pole, 220 V AC, 50 Hz / 240 V, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, screw terminal, size: S2
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2035-1AP60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2035-1AP60
Loại thiết bị Khởi động từ công suất
Cấp sử dụng theo tiêu chuẩn IEC AC-3e/AC-3
Dòng điện hoạt động định mức (AC-3) 41 Ampe
Công suất hoạt động định mức (AC-3, tại 400 Volt) 18.5 Kilowatt
Số cực chính 3 cực
Điện áp cuộn hút (điều khiển) 220 Volt xoay chiều, 50 Hertz / 240 Volt xoay chiều, 60 Hertz
Tiếp điểm phụ tích hợp 1 Thường Mở + 1 Thường Đóng
Kiểu đấu nối Đầu nối bắt vít
Kích thước (Size) S2
HãngSiemens
Xuất xứGermany
Đánh giá sản phẩm
4 đánh giá cho 3RT2035-1AP60 – Khởi động từ S2 3P 41A 220V 1NO/1NC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2035-1AP60 – Khởi động từ S2 3P 41A 220V 1NO/1NC Siemens