3RT2035-1AN60 – Khởi động từ S2 41A 200VAC 1NO+1NC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (4 đánh giá) Đã bán 12.7k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2035-1AN60
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3e/AC-3, 41 A, 18.5 kW / 400 V, 3-pole, 200 V AC, 50 Hz / 200-220 V, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, screw terminal, size: S2
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2035-1AN60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2035-1AN60
Hãng sản xuất Siemens
Dòng sản phẩm SIRIUS
Loại thiết bị Khởi động từ công suất (Power Contactor)
Kích cỡ S2
Số cực 3 cực
Dòng điện hoạt động định mức (AC-3) 41 Ampe
Công suất hoạt động định mức (AC-3, 400 V) 18.5 Kilowatt
Điện áp điều khiển cuộn hút 200 Vôn Xoay Chiều tại 50 Hertz / 200-220 Vôn Xoay Chiều tại 60 Hertz
Tiếp điểm phụ tích hợp 1 Thường Mở + 1 Thường Đóng
Kiểu đấu nối Đầu nối bắt vít (Screw terminal)
Tuổi thọ cơ khí (chu kỳ hoạt động) 10,000,000
Cấp độ bảo vệ mặt trước IP20
Đánh giá sản phẩm
4 đánh giá cho 3RT2035-1AN60 – Khởi động từ S2 41A 200VAC 1NO+1NC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2035-1AN60 – Khởi động từ S2 41A 200VAC 1NO+1NC Siemens