3RT2028-4AR60 – Khởi động từ S0 38A 400V 1NO1NC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (4 đánh giá) Đã bán 11.5k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2028-4AR60
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3e/AC-3, 38 A, 18.5 kW / 400 V, 3-pole, 400 V AC, 50 Hz / 400-440 V, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, ring cable lug connection, size: S0
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2028-4AR60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2028-4AR60
Loại sản phẩm Khởi động từ công suất
Kích thước S0
Danh mục ứng dụng AC-3e / AC-3
Số cực chính 3 cực
Dòng điện định mức hoạt động 38 A (cho AC-3e / AC-3 tại 400 V)
Công suất định mức 18.5 kW tại 400 V
Điện áp cấp điều khiển 400 V AC (50 Hz) / 400-440 V AC (60 Hz)
Tiếp điểm phụ 1 NO + 1 NC (1 thường mở + 1 thường đóng)
Kiểu kết nối điện Kết nối đầu cốt tròn (ring cable lug)
Đánh giá sản phẩm
4 đánh giá cho 3RT2028-4AR60 – Khởi động từ S0 38A 400V 1NO1NC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2028-4AR60 – Khởi động từ S0 38A 400V 1NO1NC Siemens