3RT2028-4AP60 – Khởi động từ 3P 38A 220VAC 1NO+1NC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 16.1k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2028-4AP60
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3e/AC-3, 38 A, 18.5 kW / 400 V, 3-pole, 220 V AC, 50 Hz / 240 V, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, ring cable lug connection, size: S0
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2028-4AP60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2028-4AP60
Tên sản phẩm Khởi động từ 3P 38A 220VAC 1NO+1NC Siemens
Loại sản phẩm Contactor công suất
Phân loại theo tải động cơ AC-3e / AC-3
Dòng điện hoạt động định mức Ie (AC-3) 38 A
Công suất định mức động cơ (tại 400 V) 18.5 kW
Số cực chính 3 cực
Điện áp điều khiển cuộn dây 220 V AC (50 Hz) / 240 V AC (60 Hz)
Tiếp điểm phụ tích hợp 1 NO (Thường mở) + 1 NC (Thường đóng)
Kiểu kết nối Đầu nối kẹp cáp vòng
Kích thước khung (Size) S0
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho 3RT2028-4AP60 – Khởi động từ 3P 38A 220VAC 1NO+1NC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2028-4AP60 – Khởi động từ 3P 38A 220VAC 1NO+1NC Siemens