3RT2028-2AK60 – Khởi động từ S0 38A 110/120V 1NO/1NC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 8k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2028-2AK60
  • Thông số kỹ thuật:power contactor, AC-3e/AC-3, 38 A, 18.5 kW / 400 V, 3-pole, 110 V AC, 50 Hz / 120 V, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, spring-loaded terminal, size: S0
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2028-2AK60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2028-2AK60
Loại thiết bị Khởi động từ công suất (Khởi động từ)
Kích thước S0
Số cực 3 cực
Dòng điện hoạt động định mức AC-3e/AC-3 38 Ampe
Công suất hoạt động định mức AC-3 tại 400 Volt 18.5 Kilowatt
Điện áp điều khiển cuộn hút danh định 110 Volt Xoay chiều, 50 Hertz / 120 Volt Xoay chiều, 60 Hertz
Tiếp điểm phụ tích hợp 1 Thường Mở + 1 Thường Đóng
Kiểu đấu nối mạch chính và mạch điều khiển Đầu nối lò xo (Spring-loaded terminal)
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Xuất xứGermany
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho 3RT2028-2AK60 – Khởi động từ S0 38A 110/120V 1NO/1NC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2028-2AK60 – Khởi động từ S0 38A 110/120V 1NO/1NC Siemens