3RT2028-1AR60 – Khởi động từ S0 38A 400V AC 1NO+1NC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (6 đánh giá) Đã bán 17.4k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2028-1AR60
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3e/AC-3, 38 A, 18.5 kW / 400 V, 3-pole, 400 V AC, 50 Hz / 400-440 V, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, screw terminal, size: S0
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2028-1AR60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2028-1AR60
Loại sản phẩm Khởi động từ công suất
Tiêu chuẩn hoạt động AC-3e/AC-3
Dòng điện định mức (AC-3e/AC-3) 38 A
Công suất định mức (AC-3e/AC-3) tại 400 V 18.5 kW
Số cực chính 3 cực
Điện áp cuộn dây điều khiển 400 V AC (50 Hz) / 400-440 V AC (60 Hz)
Tiếp điểm phụ 1 thường mở (NO) + 1 thường đóng (NC)
Kiểu đấu nối Đấu nối bằng vít
Kích thước S0
Đánh giá sản phẩm
6 đánh giá cho 3RT2028-1AR60 – Khởi động từ S0 38A 400V AC 1NO+1NC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 6 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2028-1AR60 – Khởi động từ S0 38A 400V AC 1NO+1NC Siemens