3RT2028-1AN60 – Khởi động từ S0 38A cuộn 200VAC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 15.1k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2028-1AN60
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3e/AC-3, 38 A, 18.5 kW / 400 V, 3-pole, 200 V AC, 50 Hz / 200-220 V, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, screw terminal, size: S0
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2028-1AN60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2028-1AN60
Loại thiết bị Khởi động từ công suất SIRIUS
Kích thước S0
Số cực 3 cực
Dòng điện định mức (AC-3, 400V) 38 Ampe
Công suất định mức (AC-3, 400V) 18.5 Kilowatt
Điện áp cuộn hút (xoay chiều, 50 Hz) 200 Volt xoay chiều
Điện áp cuộn hút (xoay chiều, 60 Hz) 200-220 Volt xoay chiều
Tiếp điểm phụ tích hợp 1 Tiếp điểm thường mở + 1 Tiếp điểm thường đóng
Kiểu đấu nối Đầu nối bắt vít
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho 3RT2028-1AN60 – Khởi động từ S0 38A cuộn 200VAC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2028-1AN60 – Khởi động từ S0 38A cuộn 200VAC Siemens