3RT2027-1AV60 – Khởi động từ AC-3e/3 3P 32A 15kW S0, 480VAC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 11.3k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2027-1AV60
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3e/AC-3, 32 A, 15 kW / 400 V, 3-pole, 480 V AC, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, screw terminal, size: S0
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2027-1AV60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2027-1AV60
Loại thiết bị Contactor công suất
Kích cỡ Contactor S0
Số cực 3 cực
Điện áp điều khiển định mức của cuộn hút 480 Volt Dòng điện xoay chiều, 60 Hertz
Dòng điện hoạt động định mức tại AC-3 (400V) 32 Ampe
Công suất hoạt động định mức tại AC-3 (400V) 15 Kilowatt
Tiếp điểm phụ tích hợp 1 Thường mở + 1 Thường đóng
Kiểu đấu nối Kiểu bắt vít
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RT2027-1AV60 – Khởi động từ AC-3e/3 3P 32A 15kW S0, 480VAC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2027-1AV60 – Khởi động từ AC-3e/3 3P 32A 15kW S0, 480VAC Siemens