3RT2027-1AC24 – Khởi động từ 32A 15kW 24V AC-3 S0 Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 11.5k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2027-1AC24
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3e/AC-3, 32 A, 15 kW / 400 V, 3-pole, 24 V AC, 50/60 Hz, auxiliary contacts: 2 NO + 2 NC, screw terminal, size: S0, removable auxiliary switch
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2027-1AC24
Thông số kỹ thuật Mô tả
Mã sản phẩm 3RT2027-1AC24
Loại / Hạng mục ứng dụng Khởi động từ công suất, AC-3e/AC-3
Dòng điện định mức hoạt động (AC-3) 32 A
Công suất định mức (AC-3, 400V) 15 kW
Số cực 3 cực
Điện áp cuộn hút 24 V AC
Tần số cuộn hút 50/60 Hz
Tiếp điểm phụ 2 NO + 2 NC
Kiểu kết nối Klem vặn
Kích thước khung (Size) S0
Tính năng tiếp điểm phụ Tiếp điểm phụ có thể tháo rời
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho 3RT2027-1AC24 – Khởi động từ 32A 15kW 24V AC-3 S0 Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2027-1AC24 – Khởi động từ 32A 15kW 24V AC-3 S0 Siemens